THB | USD
ดัชนีผลิตภัณฑ์ > ออปโตอิเล็กทรอนิกส์ > ใยแก้วนำแสง - โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ

ใยแก้วนำแสง - โมดูลเครื่องรับส่งสัญญาณ

ผลลัพธ์: 1,917
1,917 ที่เหลืออยู่
ตัวเลือกตัวกรอง:
ผู้ผลิต
ล้างข้อมูล
บรรจุภัณฑ์
ล้างข้อมูล
ชุด
ล้างข้อมูล
สถานะชิ้นส่วน
ล้างข้อมูล
อัตราการส่งข้อมูล
ล้างข้อมูล
ความยาวคลื่น
ล้างข้อมูล
แอพพลิเคชั่น
ล้างข้อมูล
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
ล้างข้อมูล
ประเภทคอนเนคเตอร์
ล้างข้อมูล
ประเภทการติดตั้ง
ล้างข้อมูล
เพิ่มตัวกรอง
ลดตัวกรอง
จัดเรียงผลลัพธ์ตาม:
ดูราคาที่
  • สถานะสต็อค
  • สื่อที่มีอยู่
  • สิ่งแวดล้อม
  • ผลิตภัณฑ์ตลาดออนไลน์
1,917 ที่เหลืออยู่
ผลลัพธ์ต่อหน้า
หน้า 1/77
|< < 1 2 3 4 5 >|
เปรียบเทียบผลิตภัณฑ์ Datasheets รูปภาพ หมายเลขชิ้นส่วน Digi-Key หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต ผู้ผลิต คำอธิบาย จำนวนที่มีอยู่
ราคาต่อหน่วย
THB
จำนวนขั้นต่ำ บรรจุภัณฑ์ ชุด สถานะชิ้นส่วน อัตราการส่งข้อมูล ความยาวคลื่น แอพพลิเคชั่น แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย ประเภทคอนเนคเตอร์ ประเภทการติดตั้ง
   
AFBR-59F1Z Datasheet AFBR-59F1Z - Broadcom Limited 516-3618-ND AFBR-59F1Z TXRX LVPECL CLAMP 858 - ทันที มีสินค้า: 858 ฿736.90000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 125MBd 650nm การถ่ายโอนข้อมูลทั่วไป 3.3V
-
ติดบนพื้นผิว
AFBR-5972Z Datasheet AFBR-5972Z - Broadcom Limited 516-2646-ND AFBR-5972Z TXRX FAST ETHERNET POF 3,279 - ทันที มีสินค้า: 3,279 ฿845.23000 1 น้อยที่สุด: 1 ถาด
-
ทำงาน 125MBd 650nm อีเทอร์เน็ต 3.3V Versatile-Link ติดบนพื้นผิว
AFBR-5715PZ Datasheet AFBR-5715PZ - Foxconn OE Technologies Singapore Pte. LTD 516-2245-ND AFBR-5715PZ TXRX OPTICAL SFP DMI BAIL LATCH 754 - ทันที มีสินค้า: 754 ฿929.78000
-
จำนวนมาก
-
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่ 1.25Gbd 850nm อีเทอร์เน็ต 3.3V LC ดูเพล็กซ์ เสียบปลั๊กได้, SFP
AFBR-5710PZ Datasheet AFBR-5710PZ - Foxconn OE Technologies Singapore Pte. LTD 516-1986-ND AFBR-5710PZ TXRX MULTI-MODE OPT SFP 1.25GBD 408 - ทันที มีสินค้า: 408 ฿929.78000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน
-
850nm อีเทอร์เน็ต 3.3V SFP เสียบปลั๊กได้, SFP
AFBR-5710LZ Datasheet AFBR-5710LZ - Foxconn OE Technologies Singapore Pte. LTD 516-2263-ND AFBR-5710LZ TXRX OPTICAL SFP STD LATCH 214 - ทันที มีสินค้า: 214 ฿929.78000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 1.25Gbd 850nm อีเทอร์เน็ต 3.3V LC ดูเพล็กซ์ เสียบปลั๊กได้, SFP
AFBR-5972EZ Datasheet AFBR-5972EZ - Broadcom Limited 516-3466-ND AFBR-5972EZ TXRX FAST ETHERNET POF 714 - ทันที มีสินค้า: 714 ฿933.09000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 125MBd 650nm อีเทอร์เน็ต 3.3V Versatile-Link ติดบนพื้นผิว
AFBR-5803Z Datasheet AFBR-5803Z - Broadcom Limited 516-1991-ND AFBR-5803Z TXRX OPT 1X9 100MBPS DUPLEX SC 3,342 - ทันที มีสินค้า: 3,342 ฿1,014.33000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 100Mbps 1300nm จุดประสงค์ทั่วไป 3.3V, 5V SC ทรูโฮล
AFBR-5803TZ Datasheet AFBR-5803TZ - Broadcom Limited 516-1990-ND AFBR-5803TZ TXRX OPT 1X9 100MBPS DUPLEX ST 636 - ทันที มีสินค้า: 636 ฿1,014.33000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 100Mbps 1300nm จุดประสงค์ทั่วไป 3.3V, 5V ST ทรูโฮล
AFBR-57M5APZ Datasheet AFBR-57M5APZ - Foxconn OE Technologies Singapore Pte. LTD 516-1713-ND AFBR-57M5APZ TXRX DGTL DIAGNOSTIC PLUG ETH 1,312 - ทันที มีสินค้า: 1,312 ฿1,048.03000 1 น้อยที่สุด: 1 ถาด
-
ทำงาน 2.125Gbps 850nm อีเทอร์เน็ต 3.3V LC ดูเพล็กซ์ เสียบปลั๊กได้, SFP
AFBR-5715APZ Datasheet AFBR-5715APZ - Foxconn OE Technologies Singapore Pte. LTD 516-2343-ND AFBR-5715APZ TXRX OPTICAL SFP DMI IND BAIL 1,925 - ทันที มีสินค้า: 1,925 ฿1,054.05000
-
จำนวนมาก
-
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่ 1.25Gbps 850nm อีเทอร์เน็ต 3.3V LC ดูเพล็กซ์ เสียบปลั๊กได้, SFP
AFBR-5710ALZ Datasheet AFBR-5710ALZ - Foxconn OE Technologies Singapore Pte. LTD 516-2926-ND AFBR-5710ALZ TXRX OPTICAL SFP IND STD LATCH 924 - ทันที มีสินค้า: 924 ฿1,054.05000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 1.25Gbps 850nm อีเทอร์เน็ต 3.3V LC ดูเพล็กซ์ เสียบปลั๊กได้, SFP
AFBR-5710APZ Datasheet AFBR-5710APZ - Foxconn OE Technologies Singapore Pte. LTD 516-2927-ND AFBR-5710APZ TXRX OPTICAL SFP IND BAIL LATCH 918 - ทันที มีสินค้า: 918 ฿1,054.05000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 1.25Gbps 850nm อีเทอร์เน็ต 3.3V LC ดูเพล็กซ์ เสียบปลั๊กได้, SFP
AFBR-5715ALZ Datasheet AFBR-5715ALZ - Foxconn OE Technologies Singapore Pte. LTD 516-2928-ND AFBR-5715ALZ TXRX OPTICAL SFP DMI IND LATCH 792 - ทันที มีสินค้า: 792 ฿1,054.05000
-
จำนวนมาก
-
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่ 1.25Gbps 850nm อีเทอร์เน็ต 3.3V LC ดูเพล็กซ์ เสียบปลั๊กได้, SFP
AFBR-57R5APZ Datasheet AFBR-57R5APZ - Foxconn OE Technologies Singapore Pte. LTD 516-1987-ND AFBR-57R5APZ TXRX OPT SFP 4/2/1GBD 850NM 4,147 - ทันที มีสินค้า: 4,147 ฿1,082.04000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 4.25GBd 850nm
-
3.3V LC ดูเพล็กซ์ เสียบปลั๊กได้, SFP
AFBR-57R5AEZ Datasheet AFBR-57R5AEZ - Foxconn OE Technologies Singapore Pte. LTD 516-2183-ND AFBR-57R5AEZ TXRX OPT SFP DGTL 850NM 771 - ทันที มีสินค้า: 771 ฿1,082.04000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 4.25Gbps 850nm อีเทอร์เน็ต 3.3V LC ดูเพล็กซ์ เสียบปลั๊กได้, SFP
AFBR-5803ATZ Datasheet AFBR-5803ATZ - Broadcom Limited 516-1988-ND AFBR-5803ATZ TXRX OPT 1X9 100MBPS ST EXT TEMP 575 - ทันที มีสินค้า: 575 ฿1,115.74000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 100Mbps 1300nm จุดประสงค์ทั่วไป 3.3V, 5V ST ทรูโฮล
AFBR-5803AZ Datasheet AFBR-5803AZ - Broadcom Limited 516-1989-ND AFBR-5803AZ TXRX OPT 1X9 100MBPS SC EXT TEMP 246 - ทันที มีสินค้า: 246 ฿1,115.74000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 100Mbps 1300nm จุดประสงค์ทั่วไป 3.3V, 5V SC ทรูโฮล
AFBR-5803AQZ Datasheet AFBR-5803AQZ - Broadcom Limited 516-2346-ND AFBR-5803AQZ TXRX ETHERNET 3.3V SC 1X9 184 - ทันที มีสินค้า: 184 ฿1,166.29000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 100Mbps 1300nm อีเทอร์เน็ต 3.3V, 5V SC ทรูโฮล
AFBR-57R6APZ Datasheet AFBR-57R6APZ - Foxconn OE Technologies Singapore Pte. LTD 516-2931-ND AFBR-57R6APZ TXRX OPT SFP WITH RATE SELECT 145 - ทันที มีสินค้า: 145 ฿1,217.14000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 4.25Gbps 850nm อีเทอร์เน็ต 3.3V LC ดูเพล็กซ์ เสียบปลั๊กได้, SFP
AFBR-57D9AMZ Datasheet AFBR-57D9AMZ - Foxconn OE Technologies Singapore Pte. LTD 516-3242-ND AFBR-57D9AMZ TRANSCEIVER 2,423 - ทันที มีสินค้า: 2,423 ฿1,233.99000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 8.5Gbd 850nm ไฟเบอร์แชนแนลลิงก์ 3.3V LC ดูเพล็กซ์ เสียบปลั๊กได้, SFP
FTLF8519P3BNL Datasheet FTLF8519P3BNL - Finisar Corporation 775-1083-ND FTLF8519P3BNL TXRX SFP 2.125GB/S 3.3V 466 - ทันที มีสินค้า: 466 ฿1,284.84000 1 น้อยที่สุด: 1 ถาด
-
ทำงาน 2.125Gbps 850nm จุดประสงค์ทั่วไป 3.3V LC ดูเพล็กซ์ เสียบปลั๊กได้, SFP
FTLF8524P3BNL Datasheet FTLF8524P3BNL - Finisar Corporation 775-1161-ND FTLF8524P3BNL TXRX 850NM VCSEL 4GBS SFP 318 - ทันที มีสินค้า: 318 ฿1,286.05000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 3.7Gbps 850nm ไร้สาย 3.3V LC ดูเพล็กซ์ เสียบปลั๊กได้, SFP
ABCU-5740RZ Datasheet ABCU-5740RZ - Foxconn OE Technologies Singapore Pte. LTD 516-2879-ND ABCU-5740RZ TXRX RJ-45 SFP 1.25GBD 2,964 - ทันที มีสินค้า: 2,964 ฿1,469.60000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 1.25Gbd
-
อีเทอร์เน็ต 3.3V RJ45 เสียบปลั๊กได้, SFP
ABCU-5730RZ Datasheet ABCU-5730RZ - Foxconn OE Technologies Singapore Pte. LTD 516-2880-ND ABCU-5730RZ TXRX RJ-45 SFP 1.25GBD 245 - ทันที มีสินค้า: 245 ฿1,469.60000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 1.25Gbd
-
อีเทอร์เน็ต 3.3V RJ45 เสียบปลั๊กได้, SFP
AFCT-5715ALZ Datasheet AFCT-5715ALZ - Foxconn OE Technologies Singapore Pte. LTD 516-2935-ND AFCT-5715ALZ TXRX OPT SFF PLUGGABLE STD DMI 919 - ทันที มีสินค้า: 919 ฿1,513.23000 1 น้อยที่สุด: 1 จำนวนมาก
-
ทำงาน 1.25Gbd 1310nm อีเทอร์เน็ต 3.14V ~ 3.47V LC ดูเพล็กซ์ เสียบปลั๊กได้, SFP
ผลลัพธ์ต่อหน้า
หน้า 1/77
|< < 1 2 3 4 5 >|

14:45:08 1/25/2021