โมดูลดูอัลคอร์ LPWAN มัลติโปรโตคอล STM32WL5MOC
โมดูลไร้สายระยะไกลของ STMicroelectronics มีโซลูชันวิทยุที่มีประสิทธิภาพตามมาตรฐาน LPWAN
การรวมกันของ STM32WL55JC
  • Dual-core Arm® Cortex®-M0 และ Arm Cortex-M4 CPU
  • ตัววัดความเร่ง ART ความเร็วสูงสุด 48 MHz
  • ความจำแฟรช 256 Kbyte
  • 64 Kbyte SRAM พร้อมตัวรับส่งสัญญาณวิทยุความถี่ต่ำกว่าระดับ GHz
  • วิทยุ TCXO 32 MHz และคริสตัล RTC 32 kHz ในตัว
  • ส่วนประกอบ RF ทั้งหมดสำหรับเครือข่ายการจับคู่การส่งและการรับสัญญาณ รวมถึงตัวกรองเสาอากาศเริ่มต้น
  • ฟุตปริ้น STSAFE-A110
  • เคลือบโลหะ
รองรับ
  • ความถี่ตั้งแต่ 864 MHz ถึง 928 MHz