1050TC-18-48-10
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1067-1050TC-18-48-10-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1050TC-18-48-10
คำอธิบาย
RF EMI SHIELDING TAPE 10MX1.89"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
rf emi เทปป้องกัน 1050TC ฟอยล์ทองแดง อะคริลิก, นำไฟฟ้า 1.890" (48.00mm) x 393.701" (10.00m) x
หมวดหมู่
ความยาว
393.701" (10.00m)
ผู้ผลิต
3M (TC)
ความกว้าง
1.890" (48.00mm)
ชุด
สารยึดติด
อะคริลิก, นำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุ
ฟอยล์ทองแดง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อายุการเก็บรักษา
12Months
ประเภท
เทปป้องกัน
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
รูปร่าง
ม้วน
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
71°F (21°C)