9490LE-0.5-5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1067-9490LE-0.5-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
9490LE-0.5-5
คำอธิบาย
TAPE DBL SIDED CLR 1/2"X5YDS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เคลือบสองชั้น, สองด้าน เทป อะคริลิก, 300LSE; อะคริลิก, 300MP กาว ใส 0.50" (12.70mm) 1/2" x 15' (4.6m) 5yds
หมวดหมู่
ความหนา - Backing, พาห์
0.0005" (0.5mils, 0.013mm)
ผู้ผลิต
3M (TC)
ความกว้าง
0.50" (12.70mm) 1/2"
ชุด
ความยาว
15' (4.6m) 5yds
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
ใส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การใช้
การยึด, การเชื่อม, การติดตั้ง
ประเภทเทป
เคลือบสองชั้น, สองด้าน
ช่วงอุณหภูมิ
200°F (93°C)
สารยึดติด
อะคริลิก, 300LSE; อะคริลิก, 300MP
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
Backing, พาห์
พาห์ - โพลีเอสเตอร์, วัสดุรอง - กระดาษคราฟท์เคลือบสารโพลีโค้ท
อายุการเก็บรักษา
24Months
ความหนา
0.0067" (6.7mils, 0.170mm)
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
70°F (21°C)
ความหนา - สารยึดติด
0.0062" (6.2mils, 0.157mm)