9495MP-12-5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1067-9495MP-12-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
9495MP-12-5
คำอธิบาย
TAPE DBL SIDED CLR 12"X5YDS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เคลือบสองชั้น, สองด้าน เทป อะคริลิก, 200MP กาว ใส 12.00" (304.80mm) x 15' (4.6m) 5yds
หมวดหมู่
ความหนา - Backing, พาห์
0.0028" (2.8mils, 0.071mm)
ผู้ผลิต
3M (TC)
ความกว้าง
12.00" (304.80mm)
ชุด
ความยาว
15' (4.6m) 5yds
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
ใส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การใช้
การยึด, การเชื่อม, การติดตั้ง
ประเภทเทป
เคลือบสองชั้น, สองด้าน
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
สารยึดติด
อะคริลิก, 200MP
อายุการเก็บรักษา
24Months
Backing, พาห์
ฟิล์มโพลีเอสเตอร์
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
70°F (21°C)
ความหนา
0.0057" (5.7mils, 0.145mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความหนา - สารยึดติด
0.0029" (2.9mils, 0.074mm)
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 1
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
TAPE DBL SIDED CLR 12"X60YDS