F9460PC-0.5-5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1067-F9460PC-0.5-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F9460PC-0.5-5
คำอธิบาย
TAPE ADHSV TRNSFR CLR 1/2"X5YDS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มีกาวสองหน้า เทป อะคริลิก, 100MP กาว ใส 0.50" (12.70mm) 1/2" x 15' (4.6m) 5yds
หมวดหมู่
ความหนา - Backing, พาห์
0.0040" (4.0mils, 0.102mm)
ผู้ผลิต
3M (TC)
ความกว้าง
0.50" (12.70mm) 1/2"
ชุด
ความยาว
15' (4.6m) 5yds
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
ใส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การใช้
ส่วนยึดติด, การใช้งานในที่อุณหภูมิสูง
ประเภทเทป
มีกาวสองหน้า
ช่วงอุณหภูมิ
300°F (149°C)
สารยึดติด
อะคริลิก, 100MP
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
Backing, พาห์
วัสดุรองกระดาษคราฟท์เคลือบสารโพลีโค้ท
อายุการเก็บรักษา
24Months
ความหนา
0.0060" (6.0mils, 0.152mm)
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
60°F ~ 80°F (16°C ~ 27°C)
ความหนา - สารยึดติด
0.0020" (2.0mils, 0.051mm)