F9469PC-12-5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1067-F9469PC-12-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F9469PC-12-5
คำอธิบาย
TAPE ADHSV TRNSFR CLR 12"X5YDS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มีกาวสองหน้า เทป อะคริลิก, 100MP กาว ใส 12.00" (304.80mm) x 15' (4.6m) 5yds
หมวดหมู่
ความหนา - Backing, พาห์
0.0040" (4.0mils, 0.102mm)
ผู้ผลิต
3M (TC)
ความกว้าง
12.00" (304.80mm)
ชุด
ความยาว
15' (4.6m) 5yds
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
ใส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การใช้
ส่วนยึดติด, การใช้งานในที่อุณหภูมิสูง
ประเภทเทป
มีกาวสองหน้า
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
สารยึดติด
อะคริลิก, 100MP
อายุการเก็บรักษา
24Months
Backing, พาห์
วัสดุรองกระดาษคราฟท์เคลือบสารโพลีโค้ท
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
60°F ~ 80°F (16°C ~ 27°C)
ความหนา
0.0090" (9.0mils, 0.229mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความหนา - สารยึดติด
0.0050" (5.0mils, 0.127mm)