F9473PC-0.5-5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1067-F9473PC-0.5-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F9473PC-0.5-5
คำอธิบายโดยละเอียด
มีกาวสองหน้า เทป อะคริลิก, 100MP กาว ใส 0.50" (12.70mm) 1/2" x 15' (4.6m) 5yds
หมวดหมู่
ความหนา - Backing, พาห์
0.0040" (4.0mils, 0.102mm)
ความกว้าง
0.50" (12.70mm) 1/2"
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
60°F ~ 80°F (16°C ~ 27°C)
ความหนา
0.0140" (14.0mils, 0.356mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความหนา - สารยึดติด
0.0100" (10.0mils, 0.254mm)