GPH060GF-0.5-5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1067-GPH060GF-0.5-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GPH060GF-0.5-5
คำอธิบาย
TAPE DBL SIDED GRAY 1/2"X5YDS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เคลือบสองชั้น, สองด้าน เทป อะคริลิก กาว สีเทา 0.50" (12.70mm) 1/2" x 15' (4.6m) 5yds
หมวดหมู่
ความกว้าง
0.50" (12.70mm) 1/2"
ผู้ผลิต
3M (TC)
ความยาว
15' (4.6m) 5yds
ชุด
สี
สีเทา
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การใช้
การเชื่อมประสาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ช่วงอุณหภูมิ
300°F (149°C) สูงสุด
ประเภทเทป
เคลือบสองชั้น, สองด้าน
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
สารยึดติด
อะคริลิก
อายุการเก็บรักษา
24Months
Backing, พาห์
โฟมอะคริลิก
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความหนา
0.0236" (23.6mils, 0.600mm)