150230-2000-RB มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Amphenol CS (FCI)
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Sullins Connector Solutions
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Sullins Connector Solutions
Samtec Inc.
30 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.079" (2.00mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
150230-2000-RB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150230-2000-RB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
150230-2000-RB
คำอธิบาย
CONN RCPT 30POS 0.079 GOLD SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
150230-2000-RB รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
30.0µin (0.76µm)
บรรจุภัณฑ์
ถาด
สีฉนวน
สีดำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูงฉนวน
0.183" (4.65mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ดหรือสายเคเบิล
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อัตราแรงดันไฟฟ้า
500VDC
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุฉนวน
เทอร์โมพลาสติก
จำนวนของแถว
2
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.079" (2.00mm)