233+24MMX55M
233+24MMX55M
233+24MMX55M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M156092-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
233+24MMX55M
คำอธิบาย
TAPE MASKING GREEN 15/16"X60YDS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
การปิด เทป ยาง กาว สีเขียว 0.94" (24.00mm) 15/16" x 180' (55.0m) 60yds
หมวดหมู่
ความกว้าง
0.94" (24.00mm) 15/16"
ผู้ผลิต
3M
ความยาว
180' (55.0m) 60yds
ชุด
สี
สีเขียว
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การใช้
การปิดสี, รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ช่วงอุณหภูมิ
250°F (121°C) - 30minutes
ประเภทเทป
การปิด
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
สารยึดติด
ยาง
อายุการเก็บรักษา
12Months
Backing, พาห์
กระดาษย่น
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
70°F (21°C)
ความหนา
0.0067" (6.7mils, 0.170mm)