38104-F018-F00FL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M12002-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
38104-F018-F00FL
คำอธิบาย
CONN SELF MATING 4POS IDC 18AWG
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง สี่เหลี่ยมผืนผ้า เชื่อมต่อเอง คอนเนคเตอร์ IDC ทอง 18 AWG
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
38104-F018-F00FL รุ่น
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ผู้ผลิต
3M
ประเภทสายรัด
ล็อคแบบสลัก
ชุด
ส่วนปลายสายเคเบิล
IDC
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทสายไฟ
สายเคเบิลแยกหรือสายแพ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
ประเภทคอนเนคเตอร์
เชื่อมต่อเอง
คุณสมบัติ
ปลายปิด
ประเภทหน้าสัมผัส
ไม่เฉพาะเพศ
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
จำนวนของตำแหน่ง
4
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
8.00µin (0.203µm)
ระยะ
0.100" (2.54mm)