3939-48MMX55M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M155890-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
3939-48MMX55M
คำอธิบาย
TAPE DUCT SILVER 1.89"X60YD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เทปพันท่อ เทป ยาง กาว เงิน 1.89" (48.00mm) x 180' (55.0m) 60yds
หมวดหมู่
ความกว้าง
1.89" (48.00mm)
ผู้ผลิต
3M
ความยาว
180' (55.0m) 60yds
ชุด
สี
เงิน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การใช้
บรรจุภัณฑ์, การซีล, การจัดส่ง, การต่อ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ช่วงอุณหภูมิ
200°F (93°C)
ประเภทเทป
เทปพันท่อ
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
สารยึดติด
ยาง
อายุการเก็บรักษา
12Months
Backing, พาห์
โพลีเอทิลีนบนผ้า
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
60°F ~ 80°F (16°C ~ 27°C)
ความหนา
0.0090" (9.0mils, 0.229mm)