5113SFT-50-25MMX30M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
19-5113SFT-50-25MMX30M-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
5113SFT-50-25MMX30M
คำอธิบาย
RF EMI SHLD TAPE 98.425'X0.984"
คำอธิบายโดยละเอียด
rf emi เทปป้องกัน 5113SFT โพลีโอเลฟิน กาวไวต่อแรงกด (PSA) นำไฟฟ้า, หน้าเดียว 0.984" (25.00mm) x 98.425' (30.00m) x 0.002" (0.05mm)
หมวดหมู่
ความกว้าง
0.984" (25.00mm)
ความหนา - โดยรวม
0.002" (0.05mm)
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
105°C
ความยาว
98.425' (30.00m)
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
71°F (21°C)