73F-250-32-NBL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M157390-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
73F-250-32-NBL
คำอธิบาย
CONN QC RCPT 10-12AWG 0.250
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.250" (6.35mm) เชื่อมต่อเร็ว ตัวเมีย 10-12 AWG ย้ำ คอนเนคเตอร์ หุ้มฉนวนสมบูรณ์
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
10-12 AWG
ผู้ผลิต
3M
ฉนวน
หุ้มฉนวนสมบูรณ์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
สีเหลือง
ประเภทเทอร์มินัล
มาตรฐาน
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
เพศ
ตัวเมีย
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ความกว้างแท็บ
0.250" (6.35mm)
เส้นผ่านศูนย์กลางฉนวน
0.250" (6.35mm)
ความหนาแท็บ
0.032" (0.81mm)