8KC5-0742-0500
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M156087-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
8KC5-0742-0500
คำอธิบาย
CABLE ASSY PCIEX16 M-M 500MM 1=1
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
164 ตำแหน่ง PCIe x16 ขอบการ์ดไปยังขอบการ์ด 1.64' (500.00mm) เงิน ชิลด์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
8KC5-0742-0500 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายเคเบิล
แบน, ทวินแอค
ผู้ผลิต
3M
การใช้
ภายใน
ชุด
ความยาว
1.64' (500.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
เงิน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกัน
ชิลด์
เคเบิลคอนเนคเตอร์
PCIe x16
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
30 AWG
จำนวนของตำแหน่ง
164
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด/สัมผัส
1.1 A
ประเภทคอนเนคเตอร์
ขอบการ์ดไปยังขอบการ์ด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 80°C