929500-01-05-RK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
929500E-01-05-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
929500-01-05-RK
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 5POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 5 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.295" (7.49mm)
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.130" (3.30mm)
ความสูงฉนวน
0.110" (2.79mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2.5A
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 452
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
ความยาวอื่น
CONN HEADER R/A 1POS
ในสต็อก: 690
CONN HEADER R/A 2POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER R/A 3POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER R/A 4POS 2.54MM
ในสต็อก: 855
CONN HEADER R/A 6POS 2.54MM