929550-01-01-I
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
929550-01-01-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
929550-01-01-I
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 1POS
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 1 ตำแหน่ง
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.295" (7.49mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.130" (3.30mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.110" (2.79mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
10.0µin (0.25µm)
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ทอง
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
จำนวนของแถว
1
วัสดุฉนวน
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT), โพลีเอสเตอร์, ไส้แก้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
UL94 V-0
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
สีฉนวน
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2.5A
ส่วนปลาย
บัดกรี
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
10.0µin (0.25µm)
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 324
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
CONN HEADER R/A 36POS 2.54MM
ในสต็อก: 27
CONN HEADER R/A 2POS 2.54MM
ในสต็อก: 2684
CONN HEADER R/A 3POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER R/A 4POS 2.54MM
ในสต็อก: 532
CONN HEADER R/A 5POS 2.54MM