929710-10-04-RK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M156367-08-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
929710-10-04-RK
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 8POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 8 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
โมเดล EDA/CAD
929710-10-04-RK รุ่น
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.318" (8.08mm)
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.175" (4.45mm)
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.593" (15.07mm)
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2.5A
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 2POS
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 4POS 2.54MM
ในสต็อก: 282
CONN HEADER VERT 6POS 2.54MM
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 10POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 12POS 2.54MM