9713 260MMX98.7M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
9713260MMX98.7M-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
9713 260MMX98.7M
คำอธิบาย
TAPE COND ADHESIVE 10.24"X 108YD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
rf emi เทปป้องกัน 9713 อะคริลิก กาวประเภทใช้แรงกด (PSA) 10.236" (260.00mm) x 323.819' (98.70m) x 0.003" (0.09mm)
หมวดหมู่
ความกว้าง
10.236" (260.00mm)
ผู้ผลิต
3M
ความหนา - โดยรวม
0.003" (0.09mm)
ชุด
สารยึดติด
กาวประเภทใช้แรงกด (PSA)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
วัสดุ
อะคริลิก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อายุการเก็บรักษา
24Months
ประเภท
เทปป้องกัน
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
70°F (21°C)