9725-100MMX10M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M162768-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
9725-100MMX10M
คำอธิบาย
TAPE ADHSV TRNS WHT 3.94"X3.3YD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มีกาวสองหน้า เทป อะคริลิก กาว สีขาว 3.94" (100.00mm) x 10' (3.0m) 3.3yds
หมวดหมู่
ความกว้าง
3.94" (100.00mm)
ผู้ผลิต
3M
ความยาว
10' (3.0m) 3.3yds
ชุด
สี
สีขาว
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
การใช้
นำไฟฟ้า
สถานะผลิตภัณฑ์
ดำเนินการต่อที่ DigiKey
ช่วงอุณหภูมิ
158°F (70°C) สูงสุด
ประเภทเทป
มีกาวสองหน้า
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
สารยึดติด
อะคริลิก
อายุการเก็บรักษา
24Months
ความหนา
0.0022" (2.2mils, 0.056mm)