CT11BK50-D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M121BKD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CT11BK50-D
คำอธิบาย
CBL TIE LOCKING BLK 50LB 11.10"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มาตรฐาน, การล็อค สีดำ 3.00" (76.20mm) 0.180" (4.57mm) 50lbs (22.68kg)
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ผู้ผลิต
3M
ความทนแรงดึง
50lbs (22.68kg)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
คุณสมบัติ
ทนต่อรังสียูวี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุ
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
ประเภทสายไฟ/เคเบิลไทร์
มาตรฐาน, การล็อค
สี
สีดำ
ความยาว - โดยประมาณ
11"
อายุการเก็บรักษา
60Months
เส้นผ่านศูนย์กลางมัด
3.00" (76.20mm)
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
ความกว้าง
0.180" (4.57mm)
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
50°F ~ 80°F (10°C ~ 27°C)
ความยาว - จริง
0.925' (281.94mm, 11.10")