FP301-1/4-48"-RED-200 PCS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M161326-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FP301-1/4-48"-RED-200 PCS
คำอธิบาย
HEATSHRINK 1/4"X4' RED 1=1PC 48"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หดเมื่อโดนความร้อน ท่อ, ยืดหยุ่น 0.250" (6.35mm) 2 ไปยัง 1 สีแดง 4.00' (1.22m)
หมวดหมู่
ความหนาของผนังที่คืนสภาพแล้ว
0.025" (0.64mm)
Mfr
วัสดุ
ชุด
คุณสมบัติ
สารหน่วงการติดไฟ, ทนต่อสารละลาย, ทนต่อการแยก
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 135°C
ประเภท
อุณหภูมิหดตัว
100°C
อัตราส่วนการหดตัว
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
50°F ~ 80°F (10°C ~ 27°C)
ความยาว
4.00' (1.22m)
อายุการเก็บรักษา
120Months
เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน - ที่ให้มาด้วย
0.250" (6.35mm)
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน - คืนสภาพแล้ว
0.125" (3.18mm)