M3AWK-1006J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
M3AWK-1006J-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M3AWK-1006J
คำอธิบาย
IDC CABLE - MSC10K/MC10G/MPL10K
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ตไปยังปลั๊ก 0.500' (152.40mm, 6.00")
หมวดหมู่
ความยาว
0.500' (152.40mm, 6.00")
ผู้ผลิต
3M
คุณสมบัติ
หน้าแปลน, โพลาไรซ์คีย์
สี
สีเทา, ริบบิ้น
ประเภทคอนเนคเตอร์
ซ็อกเก็ตไปยังปลั๊ก
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.100" (2.54mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ - สายเคเบิล
0.050" (1.27mm)