M3CWK-6006R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
M3CWK-6006R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M3CWK-6006R
คำอธิบาย
IDC CABLE - MKC60K/MC60M/MPL60K
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
60 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ตไปยังปลั๊ก 0.500' (152.40mm, 6.00")
หมวดหมู่
ความยาว
0.500' (152.40mm, 6.00")
คุณสมบัติ
โพลาไรซ์คีย์ (ซ็อกเก็ต); หน้าแปลน, โพลาไรซ์คีย์ (ปลั๊ก)
สี
หลาย, ริบบิ้น
ประเภทคอนเนคเตอร์
ซ็อกเก็ตไปยังปลั๊ก
จำนวนของตำแหน่ง
60
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.100" (2.54mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ - สายเคเบิล
0.050" (1.27mm)