M3DRK-1006R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
M3DRK-1006R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M3DRK-1006R
คำอธิบาย
IDC CABLE - MKR10K/MC10M/MPR10K
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ตไปยังปลั๊ก 0.500' (152.40mm, 6.00")
หมวดหมู่
ความยาว
0.500' (152.40mm, 6.00")
คุณสมบัติ
โพลาไรซ์คีย์, อุปกรณ์ลดแรงเครียด
สี
หลาย, ริบบิ้น
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.100" (2.54mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ - สายเคเบิล
0.050" (1.27mm)