M3YYK-6006J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
M3YYK-6006J-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M3YYK-6006J
คำอธิบาย
IDC CABLE - MPD60K/MC60G/MPD60K
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
60 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ปลั๊กไปยังปลั๊ก 0.500' (152.40mm, 6.00")
หมวดหมู่
ความยาว
0.500' (152.40mm, 6.00")
ผู้ผลิต
3M
คุณสมบัติ
หน้าแปลน, โพลาไรซ์คีย์, อุปกรณ์ลดแรงเครียด
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
สีเทา, ริบบิ้น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊กไปยังปลั๊ก
ส่วนปลายสายเคเบิล
IDC
จำนวนของตำแหน่ง
60
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
จำนวนของแถว
2
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
30.0µin (0.76µm)
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.100" (2.54mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ - สายเคเบิล
0.050" (1.27mm)