N2540-5002-RB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MHE40K-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
N2540-5002-RB
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 40POS 2.54MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 40 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
N2540-5002-RB รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.243" (6.17mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.112" (2.84mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.338" (8.59mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
30.0µin (0.76µm)
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
โพลีไซโคลเฮกซิลีนไดเมทิลีน เทเรฟทาเลต (PCT), โพลีเอสเตอร์, ไส้แก้ว
จำนวนของแถว
2
คุณสมบัติ
สล็อตที่พอดี
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
สีฉนวน
สีดำ
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1.75A