N3428-5202RB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MHR20S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
N3428-5202RB
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 20POS 2.54MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 20 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
N3428-5202RB รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.240" (6.10mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.112" (2.84mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.340" (8.64mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
30.0µin (0.76µm)
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
โพลีไซโคลเฮกซิลีนไดเมทิลีน เทเรฟทาเลต (PCT), โพลีเอสเตอร์, ไส้แก้ว
จำนวนของแถว
2
คุณสมบัติ
สล็อตที่พอดี, หน้าแปลนติดตั้ง
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
สีฉนวน
สีดำ
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1.75A