PF238W9EM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
19-PF238W9EM-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PF238W9EM
คำอธิบาย
PRIVACY FILTER MONITORS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ฟิลเตอร์เพื่อความเป็นส่วนตัว จอภาพ 23.8" (23.80", 605mm)
หมวดหมู่
ประเภท
ฟิลเตอร์เพื่อความเป็นส่วนตัว
ผู้ผลิต
3M
แอพพลิเคชั่น
จอภาพ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
23.8" (23.80", 605mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นที่การมองเห็น
535.69mm W x 300.99mm H