R M1 M1-R6R6-014-362-0.41-44-P1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M155802-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
คำอธิบาย
CBL ASSY CENTRON 14POS M-M 0.5M
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
Centronics 14pos ตัวผู้ไปยังตัวผู้ การประกอบ 1.64' (500.00mm) วงกลม
หมวดหมู่
การตั้งค่า
Centronics 14pos ตัวผู้ไปยังตัวผู้
ผู้ผลิต
3M
ความยาว
1.64' (500.00mm)