SPD08-100-L-RB-TR
SPD08-100-L-RB-TR
SPD08-100-L-RB-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M12040TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3M12040CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3M12040DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPD08-100-L-RB-TR
คำอธิบาย
CONN EDGE DUAL FML 100POS 0.031
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 ตำแหน่ง ตัวเมีย คอนเนคเตอร์ ไม่ระบุ - ขอบคู่ ทอง 0.031" (0.80mm) สีดำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SPD08-100-L-RB-TR รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์, สลัก
ผู้ผลิต
3M
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ชุด
ส่วนปลาย
บัดกรี
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ประเภทการ์ด
ไม่ระบุ - ขอบคู่
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
30.0µin (0.76µm)
เพศ
ตัวเมีย
ประเภทหน้าสัมผัส
คานยื่น
จำนวนของตำแหน่ง
100
สี
สีดำ
ความหนาของการ์ด
0.062" (1.57mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
จำนวนของแถว
2
วัสดุ - ฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP), ไส้แก้ว
ระยะ
0.031" (0.80mm)