4DPI-32-II
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1613-1024-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
4DPI-32-II
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT RGB 3.2"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบความต้านทาน โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี SPI 3.2" (81.28mm) 320 x 240 (QVGA)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
4DPI-32-II รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
3.2" (81.28mm)
ผู้ผลิต
4D Systems Pty Ltd
พื้นที่การมองเห็น
64.80mm W x 48.60mm H