GEN4-ULCD-28PT-PI
GEN4-ULCD-28PT-PI
GEN4-ULCD-28PT-PI
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1613-1180-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GEN4-ULCD-28PT-PI
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT RGB 2.8"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบความต้านทาน โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี I2C 2.8" (71.12mm) 240 x 320
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GEN4-ULCD-28PT-PI รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
2.8" (71.12mm)
ผู้ผลิต
4D Systems Pty Ltd
พื้นที่การมองเห็น
43.20mm W x 57.60mm H
ชุด
แบ็คไลท์
LED - สีขาว
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
จุดพิกเซล
240 x 320
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อินเตอร์เฟซ
I2C
ประเภทจอแสดงผล
TFT - สี
กราฟิกสี
สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB)
โหมดการแสดงผล
ส่งผ่าน
ระยะระหว่างจุด
0.18mm W x 0.18mm H