GEN4-ULCD-32PT-PI
GEN4-ULCD-32PT-PI
GEN4-ULCD-32PT-PI
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1613-1181-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GEN4-ULCD-32PT-PI
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT RGB 3.2"
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบความต้านทาน โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี I2C, ขนาน, TTL 3.2" (81.28mm) 240 x 320
โมเดล EDA/CAD
GEN4-ULCD-32PT-PI รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
3.2" (81.28mm)
พื้นที่การมองเห็น
48.60mm W x 64.80mm H
จุดพิกเซล
240 x 320
อินเตอร์เฟซ
I2C, ขนาน, TTL
ระยะระหว่างจุด
0.20mm W x 0.20mm H