GEN4-ULCD-43DT-PI
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1613-1188-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GEN4-ULCD-43DT-PI
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT RGB 4.3"
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบความต้านทาน โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี I2C, SPI, TTL 4.3" (109.22mm) 480 x 272
โมเดล EDA/CAD
GEN4-ULCD-43DT-PI รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
4.3" (109.22mm)
พื้นที่การมองเห็น
95.04mm W x 53.86mm H
จุดพิกเซล
480 x 272
อินเตอร์เฟซ
I2C, SPI, TTL
ระยะระหว่างจุด
0.20mm W x 0.20mm H