MFG_uLCD-144-G2_back
ULCD-144-G2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1613-1081-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ULCD-144-G2
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT RGB 1.44"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี TTL 1.44" (36.57mm) 128 x 128
หมวดหมู่
พื้นที่การมองเห็น
25.50mm W x 26.50mm H
ผู้ผลิต
4D Systems Pty Ltd
แบ็คไลท์
LED - สีขาว
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
จุดพิกเซล
128 x 128
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อินเตอร์เฟซ
TTL
ประเภทจอแสดงผล
TFT - สี
กราฟิกสี
สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB)
โหมดการแสดงผล
ส่งผ่าน
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
1.44" (36.57mm)