MFG_uOLED-96-G2_back
UOLED-96-G2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1613-1114-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UOLED-96-G2
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY OLED RGB 0.96"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) OLED - พาสซีฟเมทริกซ์ TTL 0.96" (24.38mm) 96 x 64
หมวดหมู่
พื้นที่การมองเห็น
20.14mm W x 13.42mm H
ผู้ผลิต
4D Systems Pty Ltd
แบ็คไลท์
ไม่มีแบ็คไลท์
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
จุดพิกเซล
96 x 64
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อินเตอร์เฟซ
TTL
ประเภทจอแสดงผล
OLED - พาสซีฟเมทริกซ์
กราฟิกสี
สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB)
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
0.96" (24.38mm)