RAC04-15SA | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 945-1068-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | AC/DC CONVERTER 15V 4W |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 15V 267mA 90 ~ 264VAC อินพุต |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | RAC04-15SA รุ่น |
หมวดหมู่ | คุณสมบัติ ยูนิเวอร์แซลอินพุต |
ผู้ผลิต Recom Power | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด) |
ชุด | ประสิทธิภาพ 0.77 |
บรรจุภัณฑ์ กล่อง | ประเภทการติดตั้ง ทรูโฮล |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | บรรจุภัณฑ์ / เคส โมดูล 7-DIP |
ประเภท ถูกรวมไว้ด้วย | ขนาด / มิติ 1.44" L x 1.07" W x 0.69" H (36.7mm x 27.0mm x 17.6mm) |
จำนวนของเอาต์พุต 1 | หน่วยงานที่อนุมัติ CE, cULus, EN |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต 90 ~ 264VAC | หมายเลขมาตรฐาน 60950-1 |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1 15V | การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ ±0.2% |
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด) 267mA | โหลดเรกกูเลชั่น ±0.5% |
พลังงาน (วัตต์) 4 W | น้ำหนัก 0.058lb (26.31g) |