ACMS-Q3225-101-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-ACMS-Q3225-101-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
535-ACMS-Q3225-101-TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-ACMS-Q3225-101-TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACMS-Q3225-101-T
คำอธิบาย
CMC 100UH 150MA 2LN 5.1KOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 5.1 kOhms @ 10 MHz 150mA dcr 1.5Ohm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
150mA
ผู้ผลิต
Abracon LLC
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.5Ohm
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
80V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรา
AEC-Q200
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
5.1 kOhms @ 10 MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
100 µH @ 100 kHz