ACMS-Q4523F-101-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-ACMS-Q4523F-101-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
535-ACMS-Q4523F-101-TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-ACMS-Q4523F-101-TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACMS-Q4523F-101-T
คำอธิบาย
CMC 100UH 200MA 2LN SMD AEC-Q200
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 200mA dcr 2Ohm
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2Ohm
ผู้ผลิต
Abracon LLC
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
100 µH @ 100 kHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA