AEACBA081014-M698
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-14685-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AEACBA081014-M698
คำอธิบาย
RF ANT 2X2 4G/LTE MIMO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
829MHz, 2.2GHz 4G, LTE โดม rf เสาอากาศ 698MHz ~ 960MHz, 1.71GHz ~ 2.69GHz 3dBi SMA ตัวผู้ กาว
หมวดหมู่
จำนวนของย่าน
2
ผู้ผลิต
Abracon LLC
VSWR
3
ชุด
อัตราการขยาย
3dBi
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
คุณสมบัติ
สายไฟ - 2m
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ส่วนปลาย
SMA ตัวผู้
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
เซลลูลาร์
การป้องกันการเข้า
IP67
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz), UHF (2GHz ~ 3GHz)
ประเภทการติดตั้ง
กาว
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
829MHz, 2.2GHz
ความสูง (สูงสุด)
0.571" (14.50mm)
ช่วงความถี่
698MHz ~ 960MHz, 1.71GHz ~ 2.69GHz