AISC-1008HQ-R10J-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-12247-2-ND - เทปและม้วน (TR)
535-12247-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-12247-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AISC-1008HQ-R10J-T
คำอธิบาย
FIXED IND 100NH 1A 160 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 1 A สูงสุด 160mOhm 1008 (2520 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AISC-1008HQ-R10J-T รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 160mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
62 @ 350MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
820MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
50 MHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1008 (2520 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1008 (2520 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.102" L x 0.083" W (2.60mm x 2.10mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.075" (1.90mm)