AOTA-B201208S2R2MT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-AOTA-B201208S2R2MTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
535-AOTA-B201208S2R2MTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-AOTA-B201208S2R2MTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AOTA-B201208S2R2MT
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 1.8A 130 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 1.8 A สูงสุด 130mOhm 0805 (2012 เมตริก)
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 130mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
42MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ประเภท
หล่อ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
805
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.9A
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)