AOTA-B201208S2R2MT | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 2.2UH 1.8A 130 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2.2 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 1.8 A สูงสุด 130mOhm 0805 (2012 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ชิลด์ |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 130mOhm |
ชุด | ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง 42MHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 1 MHz |
ประเภท หล่อ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0805 (2012 เมตริก) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 805 |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm) |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 1.9A | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.031" (0.80mm) |