ASMPH-0805-2R2M-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-12272-2-ND - เทปและม้วน (TR)
535-12272-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-12272-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASMPH-0805-2R2M-T
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 900MA 200 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ หลายชั้น ตัวนำ 900 mA 200mOhm 0805 (2012 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
ASMPH-0805-2R2M-T รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
200mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
40MHz
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ประเภท
หลายชั้น
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0805 (2012 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
500mA