ASMPH-0806-2R2M-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-12278-2-ND - เทปและม้วน (TR)
535-12278-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-12278-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASMPH-0806-2R2M-T
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 1.2A 110 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ หลายชั้น ตัวนำ 1.2 A 110mOhm 0806 (2016 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
ASMPH-0806-2R2M-T รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
110mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
50MHz
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ประเภท
หลายชั้น
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0806 (2016 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0806 (2016 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
500mA