ASPI-104S-100M-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-ASPI-104S-100M-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
535-ASPI-104S-100M-TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-ASPI-104S-100M-TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASPI-104S-100M-T
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 3.8A 35 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 3.8 A สูงสุด 35mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
ASPI-104S-100M-T รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.4A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 35mOhm
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.398" L x 0.394" W (10.10mm x 10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)