ASPI-104S-100M-T | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 10UH 3.8A 35 MOHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 18 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 10 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 3.8 A สูงสุด 35mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ASPI-104S-100M-T รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 4.4A |
Mfr | การป้องกัน ชิลด์ |
ชุด | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 35mOhm |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
ประเภท คอร์ดรัม, ลวดพัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.398" L x 0.394" W (10.10mm x 10.00mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.157" (4.00mm) |