ASPI-2010HC-100M-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-ASPI-2010HC-100M-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
535-ASPI-2010HC-100M-TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-ASPI-2010HC-100M-TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASPI-2010HC-100M-T
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 650MA 826 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 650 mA สูงสุด 826mOhm 0806 (2016 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
ASPI-2010HC-100M-T รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 826mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
15MHz
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0806 (2016 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0806 (2016 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
800mA